| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH550QH1-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH550QH1-SH01 5,5 inch 16.7M màn hình bảng điều khiển LCD
LH550QH1-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH550QH1-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 2560, Quad-HD 537PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 69.94 ((H) × 127.61 ((V) × 0.36 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.18+0.18 mm |
| Sự truyền nhiễm | 2.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 60,80±0,70g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị LG4941 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH550QH1-SH01 5,5 inch 16.7M màn hình bảng điều khiển LCD | |
LH550QH1-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH550QH1-SH01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LH550QH1-SH01Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLH550QH1-SH01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuLH550QH1-SH01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH550QH1-SH01 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá