| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS050T3SX09 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.0 inch LS050T3SX09 1080 * 1920 màn hình LCD cho điện thoại di động
LS050T3SX09 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS050T3SX09 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 444PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.668 ((W) × 109.632 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 64.08 ((W) × 118.66 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 670 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1300: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 13/8 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 54%NTSC |
| Đèn hậu | 6S2PWLED, không có lái xe |
| Vật thể | 14.9g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 tuyến dữ liệu), 51 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.5/-5.3V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 10 ~ 60 °C |
| High Luminance LCD Panel LS050T3SX09 5.0 inch Màn hình LCD cho điện thoại | |
LS050T3SX09 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS050T3SX09 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLS050T3SX09?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS050T3SX09?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLS050T3SX09?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LS050T3SX09bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá