| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH530WX1-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH530WX1-SH01 5,3 inch 720 * 1280 màn hình LCD
LH530WX1-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH530WX1-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 5.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 279PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 65.45 ((W) × 116.35 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 68.048 ((H) × 123.652 ((V) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 7.27g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất HX8394-A01, NT33520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| LH530WX1-SH01 5,3 inch 720 * 1280 màn hình LCD | |
LH530WX1-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH530WX1-SH01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH530WX1-SH01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH530WX1-SH01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LH530WX1-SH01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá