| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | C125UAN01.0 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C125UAN01.0 mới 12.5 inch 2400 * 900 màn hình hiển thị LCD
C125UAN01.0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C125UAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 12.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 2400 ((RGB) × 900 205PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 316.8 ((W) × 11.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 324.8 ((W) ×21.22 ((H) ×0.73 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.25+0.25 mm |
| Khả năng truyền | 4.45% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 88% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 12.8g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình LCD kéo dài, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COG 1 tích hợp |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 40 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
C125UAN01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C125UAN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiC125UAN01.0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf C125UAN01.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC125UAN01.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of C125UAN01.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá