| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B140Qan03.0 HW0A |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B140QAN03.0 HW0A Bảng hiển thị màn hình LCD 14,0 inch
B140QAN03.0 HW0A LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B140QAN03.0 HW0 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 301.594 ((W) × 188.496 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA cong, T≤3.0mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP, eDP1.4, HBR2 (5.4G/đường dây), 30 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B140QAN03.0 HW0A LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
B140QAN03.0 HW0A FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnB140QAN03.0 HW0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiB140QAN03.0 HW0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánB140QAN03.0 HW0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá