| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH520WF3-SH02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH520WF3-SH02 5,2 inch màn hình bảng điều khiển LTPS TFT-LCD
LH520WF3-SH02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH520WF3-SH02 |
| Kích thước đường chéo | 5.2" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 423PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 64.8 ((W) × 115.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 66.4 ((W) × 121.4 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (tối đa) (Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 3.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG R6906 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH520WF3-SH02 5,2 inch màn hình bảng điều khiển LTPS TFT-LCD | |
LH520WF3-SH02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH520WF3-SH02 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLH520WF3-SH02?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLH520WF3-SH02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LH520WF3-SH02 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá