| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH520WF1-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH520WF1-SH01 5,2 inch màn hình LCD 1080 * 1920 màn hình bảng điều khiển LCD
LH520WF1-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH520WF1-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 5.2" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 423PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 64.8 ((W) × 115.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 66.8 × 121.8 × 0.36 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.18+0.18 mm |
| Khả năng truyền | 3.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 80,01 ± 0,08g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG R63417 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH520WF1-SH01 5,2 inch màn hình LCD 1080 * 1920 màn hình bảng điều khiển LCD | |
LH520WF1-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH520WF1-SH01 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLH520WF1-SH01?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH520WF1-SH01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH520WF1-SH01 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LH520WF1-SH01Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá