| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | LS025A3DB02S |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mẫu màn hình LCD mới 2560*1440 TL140BDXP01-00 14,0 inch
TL140BDXP01-00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TL140BDXP01-00 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440 210PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.27 ((W) × 173.97 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 315.81 ((W) × 197,57 ((H) × 2,4 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 17 (Typ.) ((Tr+Td), 10 (Typ.) ((G đến G) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | 9S6P WLED, với trình điều khiển LED |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 120Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 Lanes), eDP1.3, 40 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
TL140BDXP01-00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TL140BDXP01-00 FAQ bảng LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaTL140BDXP01-00?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTL140BDXP01-00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?TL140BDXP01-00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choTL140BDXP01-00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá