| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH509WF1-SD01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH509WF1-SD01 5,1 inch WLED màn hình màn hình màn hình LCD
LH509WF1-SD01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH509WF1-SD01 |
| Kích thước đường chéo | 5.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 431PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 63.504 ((W) × 112.896 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 64.704 ((H) × 119.546 ((V) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 530 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 23 (Typ.) ((Tr+Td), 30 (Typ.) ((G đến G) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AH-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 96%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [8S2P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 18.1±1.8g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI, 50 pin |
| Cung cấp điện | 1.8/5.5/-5.5V (Loại) ((VDDIO/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| LH509WF1-SD01 5,1 inch WLED màn hình màn hình màn hình LCD | |
LH509WF1-SD01 màn hình LCD
![]()
LH509WF1-SD01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLH509WF1-SD01với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LH509WF1-SD01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH509WF1-SD01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá