| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LS024QBDX01H |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TV140WTM-NF0 mới 14.0 inch LCD Module LCD Panel
TV140WTM-NF0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | TV140WTM-NF0 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2160 ((RGB) × 1440 185PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 295.812 ((W) ×197.208 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 301.51 ((W) × 209.61 ((H) × 4.85 ((D) mm |
| Độ sáng | 435 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 280g (tối đa.) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Tr+Td), 45 (Typ.) |
| Loại đèn | WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Edu & Ent |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), eDP1.4b, 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
TV140WTM-NF0 màn hình LCD
![]()
TV140WTM-NF0 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán TV140WTM-NF0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of TV140WTM-NF0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi TV140WTM-NF0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá