| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH500WX5-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH500WX5-SH01 Màn hình LCD gốc 5,0 inch
LH500WX5-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH500WX5-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 295PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 110.016 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 630,88 × 116,32 × 0,4 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 3.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 70,60±0,76g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG NT35520 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH500WX5-SH01 Màn hình LCD gốc 5,0 inch | |
LH500WX5-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LH500WX5-SH01 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH500WX5-SH01 ?
A: Dĩ nhiên rồi.!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH500WX5-SH01 ?
A: Đương nhiên rồi! Đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá