| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH500WX4-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH500WX4-SH01 Màn hình LCD gốc 5,0 inch trong kho
LH500WX4-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH500WX4-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | Oxide TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 295PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.884 ((W) × 110.016 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 63.88 ((W) × 116.32 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 3.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất ILI9880, SSD2080M |
| Trọng lượng bảng | 7.38±0.73g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH500WX4-SH01 Màn hình LCD gốc 5,0 inch trong kho | |
LH500WX4-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để oĐỏrLG LH500WX4-SH01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Hỏi: Khi nào tôi sẽ gửi đơn hàng của tôiLH500WX4-SH01?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm tra5.0bảng điều khiển LCD inchLH500WX4-SH01trước khi vận chuyển ?
A: Đừng lo, màn hình LCD LG LH500WX4-SH01 của chúng tôi đã được thử nghiệm trước khi vận chuyển
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho bảng LCD của tôiLH500WX4-SH01?
A: Có, nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá