| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH500WX2-SH04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH500WX2-SH04 5.0 inch LCD Panel 720 * 1280 màn hình LCD
LH500WX2-SH04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH500WX2-SH04 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 64.6 ((H) × 117.59 ((V) × 0.4 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất HX8394A01, NT35520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH500WX2-SH04 5.0 inch LCD Panel 720 * 1280 màn hình LCD | |
LH500WX2-SH04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLH500WX2-SH04 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH500WX2-SH04 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLH500WX2-SH04 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá