| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH500WX2-SH02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH500WX2-SH02 5.0 inch LCD Panel 72% NTSC màn hình LCD
LH500WX2-SH02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH500WX2-SH02 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 64.6 ((W) × 117.59 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Màu hỗ trợ | 72% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 3.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất HX8394A01, NT35520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH500WX2-SH02 5.0 inch LCD Panel 72% NTSC màn hình LCD | |
LH500WX2-SH02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLH500WX2-SH02với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLH500WX2-SH02?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH500WX2-SH02 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá