| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B140Qan03.0 HW1A |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc B140QAN03.0 HW1A 14.0 inch 2560 * 1600
B140QAN03.0 HW1A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B140QAN03.0 HW1A |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 301.594 ((W) × 188.496 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA cong, T≤3.0mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP, eDP1.4a, HBR2 (5.4G/đường dây), 30 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
B140QAN03.0 HW1A LCD Panel Giao hàng và gói:
![]()
B140QAN03.0 HW1A bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnB140QAN03.0 HW1A?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaB140QAN03.0 HW1A?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaB140QAN03.0 HW1A?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá