| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH500WF1-SD02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH500WF1-SD02 5.0 inch 450 cd / m2 màn hình LCD
LH500WF1-SD02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH500WF1-SD02 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 439PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.37 ((W) × 110.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 65.27 ((W) × 117.88 ((H) × 1.55 ((D) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 18.5±1.9g |
| Bề mặt | Rõ rồi. |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 20/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 6S2P WLED, không có lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH500WF1-SD02 5.0 inch 450 cd / m2 màn hình LCD | |
LH500WF1-SD02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi:Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu? LH500WF1-SD02?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn LH500WF1-SD02?
A: Dĩ nhiên rồi.!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của LH500WF1-SD02?
A: Đương nhiên rồi! Đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi LH500WF1-SD02với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá