| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH500WF1-SD01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH500WF1-SD01 5.0 inch MIPI 30pin màn hình LCD
LH500WF1-SD01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH500WF1-SD01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 439PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.37 ((W) × 110.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 65.47 ((W) × 117.88 ((H) × 1.55 ((D) mm |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 20/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | 6S2PWLED, không có lái xe |
| Vật thể | 31.5±3.2g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH500WF1-SD01 5.0 inch MIPI 30pin màn hình LCD | |
LH500WF1-SD01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH500WF1-SD01 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf LH500WF1-SD01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH500WF1-SD01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of LH500WF1-SD01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá