| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LS024Q8DX91G |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mô-đun màn hình LCD mới 23,8 inch MV238FHB-N32
MV238FHB-N32 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV238FHB-N32 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 534.04 ((W) × 307.76 ((H) × 1.32 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 74% NTSC |
| Vật thể | 538g (Typ.) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L, Không có tài xế |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COF4 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
MV238FHB-N32 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
MV238FHB-N32 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngMV238FHB-N32?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, PAYPAL, Western Union.
Hỏi: Khi nào tôi sẽ gửi đơn hàng của tôiMV238FHB-N32?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có thể kiểm tra số 23 không?8bảng điều khiển LCD inchMV238FHB-N32trước khi vận chuyển ?
A: Đừng lo, LCD MV238FHB-N32 của chúng tôi đã được kiểm tra trước khi vận chuyển
Q: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho bảng LCD MV238FHB-N32 của tôi không?
A: Có, nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá