| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH499WX1-SH03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH499WX1-SH03 NEW 5.0 inch AH3-IPS màn hình LCD
LH499WX1-SH03 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH499WX1-SH03 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 64.1 ((W) × 116.4 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Khả năng truyền | 3.35% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 70%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 65Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGSuggest HX8394F, ILI9881C, HX8394D, R61318A, HX8394A, OTM1284, NT35521, ILI9881, NT35520, OTM1228, OTM1287A |
| Trọng lượng bảng | 50,40±0,54g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| LH499WX1-SH03 NEW 5.0 inch AH3-IPS màn hình LCD | |
LH499WX1-SH03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLH499WX1-SH03?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLH499WX1-SH03?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH499WX1-SH03?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LH499WX1-SH03 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá