| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH499WX1-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH499WX1-SH01 NEW 5.0 inch 720 * 1280 màn hình LCD
LH499WX1-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH499WX1-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 64.1 ((H) × 116.4 ((V) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.35% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 5.40g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất HX8394-A, HX8394-D, HX8394-F, R61318A1, OTM1284, NT35520, NT35521, ILI9881, ILI9881C, OTM1288, OTM1287A |
| LH499WX1-SH01 NEW 5.0 inch 720 * 1280 màn hình LCD | |
LH499WX1-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bao lâu bảo hành củaLH499WX1-SH01?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH499WX1-SH01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH499WX1-SH01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LH499WX1-SH01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá