| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LS024Q8DD92 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 18,4 inch mới QV184QUB-N80 cho Pad Tablet
QV184QUB-N80 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | QV184QUB-N80 |
| Kích thước đường chéo | 18.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 238PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 408.96 ((W) × 230.04 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 98% Adobe RGB |
| Loại đèn | WLED, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 360g (tối đa) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 40 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Loại./Tối đa.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
QV184QUB-N80 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QV184QUB-N80 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiQV184QUB-N80với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánQV184QUB-N80?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnQV184QUB-N80?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá