| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | LS024Q8DB91 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C131HAN01.0 Màn hình hiển thị LCD 13,1 inch cho màn hình hiển thị ô tô
C131HAN01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C131HAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 13.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | - |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 299.52 ((W) × 145.392 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 306.52 ((W) × 156.39 ((H) × 1.029 ((D) mmS |
| Bề mặt | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 64 pinFPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
C131HAN01.0 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
C131HAN01.0 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnC131HAN01.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaC131HAN01.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC131HAN01.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá