| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH470WX3-SH05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH470WX3-SH05 4,7 inch 72%NTSC màn hình LCD
LH470WX3-SH05 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH470WX3-SH05 |
| Kích thước đường chéo | 4.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 314PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 58.104 ((W) × 103.296 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 60.904 ((W) × 110.146 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 3.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất HX8394-A01, HX8394-B, NT35520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Trọng lượng bảng | 6.62g (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| LH470WX3-SH05 4,7 inch 72%NTSC màn hình LCD | |
LH470WX3-SH05 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH470WX3-SH05 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLH470WX3-SH05 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH470WX3-SH05 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá