| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | N116BGE-L42 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
N116BGE-L42 màn hình LCD máy tính xách tay 60HZ 11.6 inch
N116BGE-L42 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | N116BGE-L42 |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.125 ((W) × 144 ((H) mm |
| Mở Bezel | 259.125 ((W) × 146.8 ((H) m |
| Đánh dấu Dim. | 278 ((W) × 168 ((H) × 3.4 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 3/7 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 45/45/20/45 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 45% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 12K giờ, với LED Driver |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay, máy tính xách tay. |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
N116BGE-L42 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bao lâu bảo hành củaN116BGE-L42?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnN116BGE-L42?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiN116BGE-L42?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?N116BGE-L42bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá