| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NT173WDM-N15 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NT173WDM-N15 17.3 inch 1600 * 900 LCD CELL Screen Panel cho máy tính xách tay
NT173WDM-N15 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NT2kết quả |
| Kích thước đường chéo | 17.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 106PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 382.08 ((W) × 214.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 389.88 ((W) × 236.52 ((H) × 3.5 ((D) mm |
| Độ sáng | - |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 45/45/20/40 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 262K 60% NTSC |
| Phong cách biểu mẫu | Phẳng (PCBA phẳng, T3.4~4.0mm) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 12 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [10S5P], 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (1 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường)30 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
NT173WDM-N15 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NT173WDM-N15 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánNT2kết quả ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn ofNT2kết quả ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiNT2kết quả với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?NT2kết quả bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá