| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | LS024Q3UX01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
C123HAN03.112.3 inch màn hình LCD màn hình màn hình LCD
C123HAN03.1 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | C123HAN03.1 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 2400 ((RGB) × 900 209PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 291.6 ((W) × 109.35 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 299.6 × 120.3 × 1.03 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | 20 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 4.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 94.8g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 68 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
C123HAN03.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
C123HAN03.1 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaC123HAN03.1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiC123HAN03.1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?C123HAN03.1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choC123HAN03.1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá