| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH470WX3-SH02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH470WX3-SH02 Mới 4.7 inch màn hình LCD cho điện thoại di động
LH470WX3-SH02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH470WX3-SH02 |
| Kích thước đường chéo | 4.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 314PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 58.104 ((W) × 103.296 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 60.904 ((W) × 110.146 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 6.62±0.66g |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest HX8394A, HX8394B, NT35520, OTM1283A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH470WX3-SH02 Mới 4.7 inch màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LH470WX3-SH02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LH470WX3-SH02nKhi nào anh sẽ vận chuyển hàng?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLH470WX3-SH02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH470WX3-SH02 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôiLH470WX3-SH02với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH470WX3-SH02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LH470WX3-SH02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá