| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | SG3402H01-H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình màn hình LCD mới SG3402H01-H 34,0 inch
SG3402H01-H LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | SG3402H01-H |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 797.22 ((W) × 333.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 809.92 ((W) × 347.77 ((H) × 1.16 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14/11 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.7% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99%sRGB |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 750g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 12 chip nguồn |
| Loại giao diện | V-by-One 8 làn đường, 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
SG3402H01-H LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
SG3402H01-H LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán SG3402H01-H?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of SG3402H01-H?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi SG3402H01-Hvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá