| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | UF233Vub-F10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình LCD mới 23 inch 2560*1080 UF233VUB-F10
UF233VUB-F10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | UF233VUB-F10 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1080 119PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 545.28 ((W) × 230.04 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 556.28 ((W) × 243.54 ((H) × 1.31 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 73%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 420g (Dân loại) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | UV2A, thường màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 15 (Loại) ((G đến G) |
| Khả năng truyền | 4.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| IC trình điều khiển | COFĐồng bộ 8 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), HBR2 (5.4G/lane), 51 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
UF233VUB-F10 LCD Panel Xuất khẩu và gói:
![]()
UF233VUB-F10 Phân hình LCD FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán UF233VUB-F10?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of UF233VUB-F10?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi UF233VUB-F10với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá