| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM220we5-TLC3 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM220WE5-TLC3 22,0 inch 1680 * 1050 màn hình LCD 60Hz
LM220WE5-TLC3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM220WE5-TLC3 |
| Kích thước đường chéo | 22.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1680 ((RGB) × 1050, WSXGA + 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 473.76 ((W) × 296.1 ((H) mm |
| Mở Bezel | 477.7 ((W) × 300.1 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 493.7 ((H) × 320.1 ((V) × 14.8 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 66%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3 dây], 30K giờ, W / O Driver |
| Trọng lượng | 1.85/1.94Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
LM220WE5-TLC3 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM220WE5-TLC3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM220WE5-TLC3?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM220WE5-TLC3với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM220WE5-TLC3?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá