| Tên thương hiệu: | AVIC |
| Số mẫu: | TM080TFH01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM080TFH01 8.0 inch 1024 * 768 màn hình LCD
TM080TFH01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AVIC |
| Mô hình P/N | TM080TFH01 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 160PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 162.048 ((W) × 121.536 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 173.5 × 132,4 × 1,43 (H × V × D) |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/75/75 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 10:30 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L, Không có tài xế |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy phát DVD di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Tích hợp COG 1 nguồn + 1 chip cổng |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/11.5/16/-7V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
TM080TFH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM080TFH01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM080TFH01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiTM080TFH01với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánTM080TFH01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá