| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM103XDHP02-05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM103XDHP02-05 10.3 inch màn hình LCD
TM103XDHP02-05 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM103XDHP02-05 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 200PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.648 ((W) × 91.368 ((H) mm |
| Mở Bezel | 246.65 ((W) × 94.37 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 275 ((W) × 110 ((H) × 19,9 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare, lớp phủ cứng (2H), phản xạ 6,0% (tối đa) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (min.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | 8S4P WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình chiếu sáng cao ngoài trời / Màn hình hiển thị ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
TM103XDHP02-05 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM103XDHP02-05 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán TM103XDHP02-05?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of TM103XDHP02-05?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi TM103XDHP02-05với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá