| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M080AWAA R4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M080AWAA R4 màn hình hiển thị LCD gốc 8.0 inch
M080AWAA R4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M080AWAA R4 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 184PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176.64 ((W) × 99.36 ((H) mm |
| Mở Bezel | 180.64 ((W) × 104.39 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 187.2 ((W) × 117.05 ((H) × 8.4 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 750 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 75% |
| Nguồn ánh sáng | 6S4P WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 215g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình chiếu sáng cao ngoài trời / Màn hình hiển thị ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 40 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
M080AWAA R4 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
M080AWAA R4 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaM080AWAA R4?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM080AWAA R4?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?M080AWAA R4bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM080AWAA R4?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Chúng tôi có thể cố gắng hết sức để tìm nó cho anh.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá