| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | SAF601BA1-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
15.6 inch SAF601BA1-1 1920*1080 màn hình hiển thị LCD
SAF601BA1-1 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | SAF601BA1-1 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 345.6 ((W) × 194.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 349.6 ((W) × 203.6 ((H) × 1.04 ((D) |
| Điều trị | Phản xạ 6,3% (tối đa) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 67% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 179g (Dân loại) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 240 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3/5.8/-5.8/9/-9V (Loại) ((VCC/VSP/VSN/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
SAF601BA1-1 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
SAF601BA1-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiSAF601BA1-1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf SAF601BA1-1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaSAF601BA1-1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of SAF601BA1-1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá