| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH450M01-SH03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH450M01-SH03 4,5 inch 72% NTSC màn hình LCD
LH450M01-SH03 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH450M01-SH03 |
| Kích thước đường chéo | 4.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 247PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 55.5174 ((W) × 98.6976 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 58.5174 × 105.234 × 0,4 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 3.65% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 50,80±0,58g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG HX8389A, NT35516, NT35517, OTM9608A |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH450M01-SH03 4,5 inch 72% NTSC màn hình LCD | |
LH450M01-SH03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH450M01-SH03 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLH450M01-SH03?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH450M01-SH03?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH450M01-SH03 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LH450M01-SH03Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá