| Tên thương hiệu: | Chimei Innolux |
| Số mẫu: | N133FGE-P31 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
N133FGE-P31 13.3 inch 1600 * 900 màn hình LCD
N133FGE-P31 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Chimei Innolux |
| Mô hình P/N | N133FGE-P31 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1600 ((RGB) × 900, HD + 138PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 294 ((W) × 165.375 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 301.97 ((W) × 174.82 ((H) × 0.87 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 14%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 3/7 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 45/45/20/45 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu kính | 0.30+0.30 mm |
| Khả năng truyền | 6.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 262K 46% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, với LED Driver |
| Phong cách hình | - |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | Xây dựng trong 3 nguồn COF + 3 cửa COG chip |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 6-bit), 40 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
N133FGE-P31 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
N133FGE-P31 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?N133FGE-P31?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaN133FGE-P31?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuN133FGE-P31?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá