| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD123JPW3-A10-0299 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD123JPW3-A10-0299 gốc 12.3 inch LCD màn hình hiển thị mô-đun
HSD123JPW3-A10-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD123JPW3-A10-0299 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 297.032 ((H) ×120.412 ((V) ×0.77 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.25+0.25 mm |
| Sự truyền nhiễm | 2.76% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 75% |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD123JPW3-A10-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD123JPW3-A10-0299 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD123JPW3-A10-0299?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf HSD123JPW3-A10-0299?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD123JPW3-A10-0299?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of HSD123JPW3-A10-0299?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá