| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | ZB070BF-09G |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
trong STOCK NEW ZB070BF-09G 7.0 inch màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | ZB070BF-09G |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 160 × 102,34 × 1,43 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.62% (Typ.) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 48.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô / Khung ảnh kỹ thuật số / Máy phát DVD di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Cấu hình COG EK79713B+EK73202A |
| Cung cấp điện | 3.3/10.4/16/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
ZB070BF-09G màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
ZB070BF-09G LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnZB070BF-09G?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiZB070BF-09G?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánZB070BF-09G?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaZB070BF-09G?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá