| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM145XFKP01-00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM145XFKP01-00 màn hình LCD 14,5 inch
TM145XFKP01-00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM145XFKP01-00 |
| Kích thước đường chéo | 14.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 345.6 ((W) × 129.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 353.3 ((H) × 140.3 ((V) × 1.23 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Chế độ hoạt động | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | - |
| Sự truyền nhiễm | 4.2% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 1 nguồn + 3 chip cổng |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
TM145XFKP01-00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM145XFKP01-00 Thẻ thường gặp của màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi?f TM145XFKP01-00 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM145XFKP01-00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTM145XFKP01-00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM145XFKP01-00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá