| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD123JPW3-A15-0299 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD123JPW3-A15-0299 12.3 inch LCD
HSD123JPW3-A15-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD123JPW3-A15-0299 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 297.032 ((W) ×120.412 ((H) ×0.77 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu kính | 0.25+0.25 mm |
| Khả năng truyền | 2.76% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 79.0±7.9g |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
HSD123JPW3-A15-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD123JPW3-A15-0299 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHSD123JPW3-A15-0299?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuHSD123JPW3-A15-0299?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choHSD123JPW3-A15-0299?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD123JPW3-A15-0299với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá