| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM059YYH02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM059YYH02 5.9 inch 480 * 800 màn hình LCD
TM059YYH02 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM059YYH02 |
| Kích thước đường chéo | 5.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 158PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.88 ((W) × 129.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 81.68 ((W) × 140.6 ((H) × 1 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 60/70/70/70 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | 9 giờ. |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 6.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8363-A00, HX8363-A01, HX8363-A03, HX8363-B00 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
TM059YYH02 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
TM059YYH02 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM059YYH02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTM059YYH02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTM059YYH02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TM059YYH02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá