| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | MG3402H03-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MG3402H03-1 34,0 inch 3440 * 1440 màn hình màn hình màn hình LCD
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | MG3402H03-1 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 797.22 ((W) × 333.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 802 ((H) × 353.22 ((V) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 720 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | HVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 95% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | Mini LED, 30K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 5.30Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình trên máy tính để bàn, ngoài trời sáng cao, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 165Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MG3402H03-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
MG3402H03-1 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán MG3402H03-1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of MG3402H03-1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi MG3402H03-1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá