LPM052A435A 5,2 inch 1080 * 1920 màn hình LCD cảm ứng
Tên thương hiệu: JDI
Số mẫu: LH350H05-SH03
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Model Name:
LPM052A435A
Diagonal Size:
5.2"
Panel Type:
LTPS TFT-LCD, LCM
Resolution:
1080(RGB)×1920, FHD 427PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
64.152(W)×114.048(H)mm
Chế độ làm việc:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Color Depth:
16.7M 90%NTSC
Lamp Type:
2 strings WLED, Without Driver
Application:
Mobile Phone
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LPM052A435A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu JDI
Mô hình P/N LPM052A435A
Kích thước đường chéo 5.2"
Loại bảng LTPS TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1080 ((RGB) ×1920, FHD 427PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 64.152 ((W) × 114.048 ((H) mm
Mở Bezel -
Kích thước phác thảo 68.9 ((W) × 141.99 ((H) × 2.13 ((D) mm
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Nhìn tốt nhất Đối xứng
Hiển thị màu sắc 16.7M 90%NTSC
Tần số 60Hz
Trọng lượng 35.6g (Typ.)
Bề mặt -
Tỷ lệ tương phản 15001 (Typ.) (TM)
Chế độ hiển thị IPS, thường là màu đen, truyền
Thời gian phản ứng 32 (tối đa) ((Tr+Td)
Loại đèn 2 dây WLED, không có Driver
Màn hình chạm PCAP, I2C
Ứng dụng Máy di động
Giao diện tín hiệu MIPI (4 đường dữ liệu), 45 chân
Điện áp đầu vào 1.8/3.3/5.5/-5.5V (Loại) ((IOVCC/VDDH/AVDD/AVEE-)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C
LPM052A435A Dịch vụ màn hình LCD:
4Thời gian bảo hành chính thức của chúng tôi là khoảng một năm (12 tháng) sau khi giao hàng.
LPM052A435A LCD Panel Xuất và gói:
LPM052A435A 5,2 inch 1080 * 1920 màn hình LCD cảm ứng 0
LPM052A435A LCD Panel - Thông tin giao hàng:
LPM052A435A LCD Panel - Chính sách hoàn trả:
• Thời hạn hoàn trả: Việc hoàn trả được chấp nhận trong vòng 30 ngày kể từ khi nhận được mặt hàng.
LPM052A435A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLPM052A435A?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLPM052A435A?
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLPM052A435A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLPM052A435A?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%