| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | Tế bào M315QVR05.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M315QVR05.0 CELL 32,0 inch màn hình LCD
M315QVR05.0 CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M315QVR05.0 CELL |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 139PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.306 ((W) × 392.234 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 708.944 × 405.73 × 1.22 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 3.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 86% sRGB |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 742g (loại) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ làm mới | 165Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 12 tích hợp |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR3 (8.1G/ làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện áp | 12V (Tí hình) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M315QVR05.0 CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M315QVR05.0 CELL LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuM315QVR05.0 CELL?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choM315QVR05.0 CELL?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM315QVR05.0 CELLvới giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá