| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | Tế bào M270HAN03.R |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
27.0 inch M270HAN03.R CELL tft LCD Panel cho màn hình máy tính để bàn
M270HAN03.R CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270HAN03.R CELL |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 81PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.6 ((W) × 336.15 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.9 ((W) × 346.8 ((H) × 1.34 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), Hard coating (3H), Reflection |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 3.8% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 76% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, Không có tài xế |
| Trọng lượng | 640g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 180Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 6 tích hợp |
| Loại giao diện | LVDS (4 ch, 8-bit), 70 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M270HAN03.R CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270HAN03.R CELL LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của M270HAN03.R CELL?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán M270HAN03.R CELL?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? M270HAN03.R CELLbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá