| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV050WVM-N81-3HP0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AV050WVM-N81-3HP0 gốc 5.0 inch màn hình LCD
AV050WVM-N81-3HP0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV050WVM-N81-3HP0 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 108 ((W) × 64,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 110.7 ((W) × 67.4 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 120.7 ((W) × 75.8 ((H) × 3 ((D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 450 (Typ.) ((cd/m2) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 40 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60% NTSC |
| Đèn hậu | 6S2P WLED, 25K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/3.3/3.3V (Loại) ((VDD/VDDI/PVDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
AV050WVM-N81-3HP0 màn hình LCD
![]()
AV050WVM-N81-3HP0 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaAV050WVM-N81-3HP0?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiAV050WVM-N81-3HP0Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaAV050WVM-N81-3HP0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá