| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | BAA100AS1-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình hiển thị LCD 10,1 inch mới BAA100AS1-1
BAA100AS1-1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | BAA100AS1-1 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 145PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 125.28 ((W) × 222.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 129.28 ((W) × 232.07 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 3.7% (Typ.) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất FL7705NI, ILI9881C-05, ST7703I |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Trọng lượng bảng | - |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
BAA100AS1-1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
BAA100AS1-1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiBAA100AS1-1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaBAA100AS1-1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnBAA100AS1-1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.BAA100AS1-1Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá