| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | M270KCJ-P9B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270KCJ-P9B 27.0 inch 2K màn hình LCD
M270KCJ-P9B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | M270KCJ-P9B |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 608.58 × 349.08 × 1.35 (H × V × D) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1300: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.7% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 82% sRGB |
| Loại đèn | Không có B/L, Không có tài xế |
| Tần số | 100Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Vật thể | 648/720/756g (Min./Type./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 8 tích hợp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), 92 chân |
| Điện áp đầu vào | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M270KCJ-P9B LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270KCJ-P9B bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM270KCJ-P9B?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiM270KCJ-P9BVai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaM270KCJ-P9B?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá