| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS015A7UCC01A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LS015A7UCC01A gốc màn hình màn hình màn hình LCD 1,5 inch
LS015A7UCC01A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS015A7UCC01A |
| Kích thước đường chéo | 1.5" |
| Loại bảng | CG-Silicon |
| Nghị quyết | - |
| Định dạng pixel | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | - |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | |
| Loại đèn | |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | |
| LS015A7UCC01A gốc màn hình màn hình màn hình LCD 1,5 inch | |
LS015A7UCC01A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS015A7UCC01A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LS015A7UCC01A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LS015A7UCC01A với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LS015A7UCC01A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LS015A7UCC01A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá