| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS015A7UC01A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình hiển thị LCD mới 1.46 inch LS015A7UC01A 176 * 132 262K
LS015A7UC01A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS015A7UC01A |
| Kích thước đường chéo | 1.46" |
| Loại bảng | CG-Silicon, LCM |
| Nghị quyết | 176 ((RGB) × 132 151PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 29.568 ((W) ×22.178 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 35.07 × 34,48 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 270 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 140: 1 (Typ.) (TM) 10:1 (Min.) (RF) |
| góc nhìn | 45/45/45/45 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 4:30 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường trắng, phản xạ |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 2S1PWLED, Không có tài xế |
| Vật thể | 9.0g (Loại) |
| Sử dụng cho | MP3 PMP |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CPU, 22 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.0/3.3V (Loại) ((VDD/VEE) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| Màn hình hiển thị LCD mới 1.46 inch LS015A7UC01A 176 * 132 262K | |
LS015A7UC01A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS015A7UC01A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LS015A7UC01A với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LS015A7UC01A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LS015A7UC01A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LS015A7UC01A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá